Laocaitv.vn - Em Nghiêm Minh Anh – học sinh lớp 11 chuyên Toán, Trường THPT Chuyên Lào Cai là đại diện cho học sinh trong tỉnh tham gia Cuộc thi Đường lên đỉnh Olympia – cuộc thi mơ ước của hàng nghìn học sinh trung học phổ thông. Trong phóng sự sau, mời quý vị và các bạn cùng đến với hành trình chinh phục những đỉnh cao kiến thức của Nghiêm Minh Anh.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết