Laocaitv.vn - Trong những năm qua, các chính sách đầu tư cho giáo dục vùng cao ở tỉnh Phú Thọ đã phát huy được hiệu quả tích cực. Các em học sinh đã nỗ lực vượt khó vươn lên, đạt được kết quả học tập đáng khích lệ.
Laocaitv.vn - Trong những năm qua, các chính sách đầu tư cho giáo dục vùng cao ở tỉnh Phú Thọ đã phát huy được hiệu quả tích cực. Các em học sinh đã nỗ lực vượt khó vươn lên, đạt được kết quả học tập đáng khích lệ.
Nội dung chi tiết mời độc giả xem video sau:
Cao Tuấn
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết