Laocaitv.vn - Ngày 24/10, Đoàn Giám sát Thường trực HĐND tỉnh do đồng chí Vũ Văn Cài, Ủy viên Ban Thường vụ, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh làm Trưởng đoàn đã có buổi làm việc với Thường trực HĐND, UBND thị xã Sa Pa về việc thực hiện chính sách pháp luật trong quản lý, sử dụng tài sản công là nhà và đất thuộc sở hữu nhà nước trên địa bàn.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết