Laocaitv.vn - Thực hiện chủ trương tinh giản bộ máy, tinh giản biên chế, cán bộ cơ sở đảm nhận nhiều chức danh theo hướng kiêm nhiệm, thời gian qua đã mang lại những kết quả khả quan hầu hết các địa phương trên địa bàn tỉnh Lào Cai. Một trong những kết quả đó là tạo ra những cán bộ năng động, có tinh thần trách nhiệm, hiệu quả cao. Một trong những người như thế là bà Vũ Thị Thêm Bí thư chi bộ, Trưởng ban công tác Mặt trận, Chủ tịch Hội phụ nữ thôn Cốc Toòng, xã Phong Niên, huyện Bảo Thắng.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết