Laocaitv.vn - Sau 2 năm thành lập, 13 tổ truyền thông cộng đồng, thuộc Dự án 8 về “Thực hiện bình đẳng giới và giải quyết những vấn đề cấp thiết đối với phụ nữ và trẻ em” tại xã Cốc Ly, huyện Bắc Hà luôn hoạt động hiệu quả. Từ đó, nâng cao nhận thức của đồng bào các dân tộc trên địa bàn, góp phần xóa bỏ nhiều tập tục lạc hậu, xóa bỏ định kiến giới.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết