Laocaitv.vn - Cùng chung tâm trạng xúc động, thành kính tại Nhà tang lễ Quốc gia số 5 Trần Thánh Tông, thành phố Hà Nội; Hội trường Thống Nhất, Thành phố Hồ Chí Minh và tại quê nhà xã Đông Hội, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội, thì qua sóng truyền hình và phát thanh trực tiếp, hàng triệu người dân cả nước đã cùng thành kính dõi theo Lễ viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng với niềm xúc động, nghẹn ngào khi phải vĩnh biệt một người con ưu tú của dân tộc.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết