Laocaitv.vn - Ngày 31/1, Ban Thường vụ Thành ủy Lào Cai tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 3/2. Tham dự có đồng chí Đỗ Trường Sơn, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy, Chủ tịch HĐND thành phố Lào Cai.
Laocaitv.vn - Ngày 31/1, Ban Thường vụ Thành ủy Lào Cai tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 3/2. Tham dự có đồng chí Đỗ Trường Sơn, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy, Chủ tịch HĐND thành phố Lào Cai.
Chi tiết mời các bạn theo dõi video sau:
Khánh Nga
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết