Laocaitv.vn - Sáng ngày 18/2, Ban Liên lạc Cựu dân quân tự vệ Tiểu khu Lào Cai - xã Vạn Hòa tổ chức chương trình gặp mặt “Hồi ức 45 năm bảo vệ biên giới tháng 2/1979”.
Laocaitv.vn - Sáng ngày 18/2, Ban Liên lạc Cựu dân quân tự vệ Tiểu khu Lào Cai - xã Vạn Hòa tổ chức chương trình gặp mặt “Hồi ức 45 năm bảo vệ biên giới tháng 2/1979”.
Nội dung chi tiết mời độc giả xem video sau:
Quang Ánh
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết