Laocaitv.vn - Dịp tết, nhiều nhà máy, xí nghiệp tại các khu, cụm công nghiệp trong tỉnh, không khí lao động diễn ra hết sức sôi động. Gác lại niềm vui sum họp gia đình, các kỹ sư, công nhân đã tập trung công sức, trí tuệ, thi đua sản xuất trong những ngày đầu năm mới. Ghi nhận tại Nhà máy DAP số 2 tại Khu công nghiệp Tằng Loỏng, huyện Bảo Thắng.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết