Laocaitv.vn - Với đa số bệnh nhân là đồng bào dân tộc thiểu số, vì vậy, cùng với giỏi chuyên môn, mỗi y, bác sĩ tại Khoa Phụ sản, Bệnh viện Đa khoa huyện Bắc Hà còn luôn nhiệt tình hướng dẫn các kỹ năng, chăm sóc, tư vấn tận tình cho từng sản phụ. Với họ, những em bé chào đời khỏe mạnh và được chăm sóc, nuôi dưỡng tốt là nguồn hạnh phúc lớn lao.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết