Laocaitv.vn - Khép lại năm 2023 với rất nhiều khó khăn, dù một số doanh nghiệp không về đích các chỉ tiêu về sản xuất, kinh doanh, nhưng việc đảm bảo thu nhập cho người lao động, nhất là chăm lo tết cho công nhân vẫn được các đơn vị đặc biệt chú trọng. Trong những ngày này, không khí đón Tết sớm đang được một số doanh nghiệp tổ chức cho công nhân với nhiều hoạt động ý nghĩa.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết