Laocaitv.vn - Nhằm nâng cao giá trị thu nhập trên cùng diện tích canh tác, thời gian qua nhiều địa phương đã khuyến khích, đồng hành cùng người dân đưa các loại cây trồng, vật nuôi mới vào sản xuất thành công. Những tín hiệu vui từ mô hình trồng bí thơm xanh tại xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn trong phóng sự sau là 1 trong những thành công như thế.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết