Laocaitv.vn - Chiềng Ken là một trong những xã của huyện Văn Bàn đăng ký về đích nông thôn mới trong năm 2024. Đến thời điểm này, xã đã cơ bản hoàn thành 17/19 tiêu chí; 2 tiêu chí chưa hoàn thành là giáo dục và giao thông. Hiện, Nhân dân đang tích cực hiến đất làm đường, quyết tâm cùng địa phương hoàn thành tiêu chí này trong tháng 6.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết