Laocaitv.vn - Với mục tiêu phấn đấu đến năm 2025 đạt tiêu chí thu nhập trong xây dựng nông thôn mới, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn triển khai nhiều giải pháp giúp nâng cao thu nhập. Vẫn là khai thác lợi thế về kinh tế lâm nghiệp, chăn nuôi, nhưng nét mới ở địa phương là định hướng cho nông dân đẩy mạnh sản xuất theo hướng nâng cao giá trị sản phẩm.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết