Laocaitv.vn - Chung sức cùng cấp ủy, chính quyền đảm bảo an sinh xã hội, năm 2023 vừa qua, các cấp Hội Phụ nữ trong tỉnh đã huy động được trên 1 tỷ đồng để hỗ trợ phụ nữ nghèo làm nhà ở. Trong đó “Ngôi nhà hạnh phúc” là mô hình mới được Hội Phụ nữ huyện Văn Bàn triển khai nhằm mang đến những mái ấm hạnh phúc, cùng sẻ chia với phụ nữ nghèo tại địa phương.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết