Laocaitv.vn - Phiên chợ văn hóa thúc đẩy tiêu thụ sản phẩm vùng dân tộc thiểu số và miền núi huyện Mường Khương đang diễn ra rất sôi động, thu hút hàng nghìn lượt người đến tham quan, mua sắm.
Laocaitv.vn - Phiên chợ văn hóa thúc đẩy tiêu thụ sản phẩm vùng dân tộc thiểu số và miền núi huyện Mường Khương đang diễn ra rất sôi động, thu hút hàng nghìn lượt người đến tham quan, mua sắm.
Nội dung chi tiết mời quý vị và các bạn theo dõi phóng sự sau:
Mỹ Anh – Mạnh Cường
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết