Laocaitv.vn - Đối mới, nâng cao chất lượng sinh hoạt chi bộ, trong đó, đề cao tinh thần phê bình và tự phê bình là cách mà nhiều cấp ủy cơ sở đang triển khai; từ đó, nêu cao vai trò lãnh đạo của Đảng, tinh thần, trách nhiệm của đội ngũ cán bộ, đảng viên trong thực thi nhiệm vụ. Ghi nhận tại buổi sinh hoạt của Đảng bộ xã Xuân Giao, huyện Bảo Thắng.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết