Laocaitv.vn - Tại tỉnh Bình Dương, các doanh nghiệp trên địa bàn đang dần vượt qua giai đoạn khó khăn, phục hồi tốt hoạt động sản xuất kinh doanh. Trong đó, nhiều đơn vị đã ký được đơn hàng lớn, đảm bảo việc làm ổn định cho người lao động.
Laocaitv.vn - Tại tỉnh Bình Dương, các doanh nghiệp trên địa bàn đang dần vượt qua giai đoạn khó khăn, phục hồi tốt hoạt động sản xuất kinh doanh. Trong đó, nhiều đơn vị đã ký được đơn hàng lớn, đảm bảo việc làm ổn định cho người lao động.
Nội dung chi tiết mời quý vị và các bạn xem video sau:
Lê Linh – Nguyễn Đạo
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết