Laocaitv.vn - Chiều 2/4, dưới sự chủ trì của đồng chí Trịnh Xuân Trường, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh, đồng chí Hoàng Quốc Khánh, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh, đồng chí Giàng Thị Dung, Phó Chủ tịch UBND tỉnh, UBND tỉnh đã họp phiên thường kỳ tháng 4, đánh giá tình hình phát triển kinh tế - xã hội tháng 3 và quý I năm 2024; thảo luận các giải pháp thực hiện nhiệm vụ thời gian tới.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết