Laocaitv.vn - Đẩy mạnh công tác tuyên truyền, phổ biến, giáo dục pháp luật, nâng cao nhận thức, ý thức tự giác chấp hành pháp luật trong công tác đảm bảo ATGT - Những nhiệm vụ trọng tâm được nêu ra tại hội nghị nói trên là thực sự cần thiết, với sự vào cuộc tích cực, quyết liệt của các ban, ngành, của cả cộng đồng; từ đó, từng bước xây dựng văn hoá tự giác chấp hành pháp luật về giao thông cho lứa tuổi học sinh.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết