Laocaitv.vn - Hạnh phúc là sẻ chia và hạnh phúc cũng được cảm nhận theo nhiều cách khác nhau. Với anh Vũ Điệp, chàng họa sĩ quê ở Bát Xát, tình yêu và hạnh phúc được gửi gắm trong từng nét vẽ, được hiện thực hóa trong công việc mỗi ngày. Đó cũng là cách để anh cảm nhận trọn vẹn ý nghĩa của cuộc sống luôn tươi mới, nhiều niềm vui và ngập tràn hạnh phúc.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết