Laocaitv.vn - Trong phóng sự sau, mời quý độc giả đến với câu chuyện của bà Nguyễn Thị Minh, Bí thư Chi bộ thôn Soi Chát - người luôn đau đáu tâm nguyện phải nói cho dân hiểu, làm để dân tin, để người dân đồng thuận, cùng nỗ lực thực hiện các mục tiêu, nhiệm vụ xây dựng nông thôn mới. Từ những nỗ lực bền bỉ của bà Minh cùng các đảng viên trong Chi bộ, thôn Soi Chát đã được công nhận là thôn nông thôn mới kiểu mẫu đầu tiên của xã Sơn Hải, huyện Bảo Thắng.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết