Laocaitv.vn - Hơn 19 năm gắn bó với nghề, bằng sự tận tâm, trách nhiệm, chị Nông Thị Thúy Huệ - Điều dưỡng trưởng, Khoa Điều trị sơ sinh, Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Lào Cai đã cùng các đồng nghiệp và bác sĩ giành lại sự sống cho nhiều bệnh nhân nhi.
Laocaitv.vn - Hơn 19 năm gắn bó với nghề, bằng sự tận tâm, trách nhiệm, chị Nông Thị Thúy Huệ - Điều dưỡng trưởng, Khoa Điều trị sơ sinh, Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Lào Cai đã cùng các đồng nghiệp và bác sĩ giành lại sự sống cho nhiều bệnh nhân nhi.
Nội dung chi tiết mời độc giả xem video sau:
Vinh Quang – Tuấn Linh
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết