Laocaitv.vn - 7 năm gắn bó với phong trào đoàn và công tác thanh niên, chị Sin Hoài Thu, Bí thư Đoàn, Chủ tịch Hội Liên hiệp thanh niên Việt Nam thị trấn Mường Khương luôn đồng hành cùng thanh niên khởi nghiệp, phát triển kinh tế, khơi dậy và phát huy sức trẻ trong thực hiện các nhiệm vụ chính trị, xây dựng nông thôn mới ở địa phương.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết