Laocaitv.vn - Phát huy vai trò là "cầu nối" giữa Đảng, chính quyền với Nhân dân, thời gian qua, đội ngũ cán bộ làm công tác Mặt trận các cấp trên địa bàn tỉnh Lào Cai luôn phát huy vai trò tiền phong, gương mẫu, là những “hạt nhân” tuyên truyền, vận động, khơi dậy tinh thần thi đua yêu nước, củng cố và phát huy khối đại đoàn kết toàn dân, góp phần thực hiện thắng lợi nhiệm vụ chính trị, xã hội ở địa phương.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết