Laocaitv.vn - Theo dự kiến, Đại hội đại biểu MTTQ Việt Nam tỉnh Lào Cai lần thứ XVI, nhiệm kỳ 2024 - 2029 sẽ được tổ chức vào trung tuần tháng 7 tới. Sau thành công của Đại hội MTTQ Việt Nam cấp huyện, thời điểm này, Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh đang tập trung chỉ đạo, chuẩn bị tốt các điều kiện, nhất là Văn kiện trình Đại hội, đảm bảo cho sự kiện chính trị quan trọng này thành công tốt đẹp.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết