Laocaitv.vn - Hè năm nay, huyện Mường Khương đón khoảng 10.000 thanh, thiếu niên, nhi đồng về sinh hoạt. Để các buổi sinh hoạt hè thêm sinh động, hấp dẫn với các em nhỏ, Huyện đoàn Mường Khương đã vận động các nghệ nhân tham gia truyền dạy bản sắc văn hóa của dân tộc trong các buổi sinh hoạt, sự đổi mới này, cùng lúc đã mang lại nhiều hiệu quả.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết