Laocaitv.vn - Nhiều năm trước, tại xã Xuân Thượng, huyện Bảo Yên có một số bà con nhẹ dạ, cả tin, nghe và theo một tổ chức tôn giáo bất hợp pháp có tên là “Bà cô Dợ”. Không để tà đạo, tôn giáo bất hợp pháp lợi dụng, gây chia rẽ khối đại đoàn kết dân tộc, lực lượng tham gia bảo vệ an ninh trật tự tại cơ sở phối hợp với công an chính quy, cấp ủy, chính quyền tích cực tuyên truyền, vận động, giúp bà con hiểu, trở về với cuộc sống yên bình.
Bình luận
Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết